A tuntube mu

keken ƙafa uku na siyarwa

Nemo Manyan Kekuna Masu Taya Uku Na Siyarwa

Neman sabuwar tafiya mai ban mamaki? To, me kuke jiran kekuna masu ƙafa uku na siyarwa! Wadannan injuna masu sanyi sun fi nishaɗi, suna kuma ba da aiki mai mahimmanci wanda zai iya zama abin sha'awa ga yara da manya. Ci gaba da karantawa don ƙarin koyo game da keken ƙafa uku, nemo wasu manyan tallace-tallace, duba babban zaɓin da ke akwai kuma a ƙarshe zaɓi madaidaicin inching 3-wheel a gare ku.

Siyayya don Kasuwancin Keken Keke Uku

A cikin kasuwa mai cike da rukunoni uku trike sama, babu ƙarancin ciniki mai girma da za a zaɓa daga idan kuna kasuwa. Ko kana son wani abu na asali ko nagartaccen na'ura tare da duk sabbin fasahohi, dole ne a sami keken keken taya uku a kasuwa don hakan. Wasu shahararrun zaɓuɓɓuka sun haɗa da:

Keke mai sassauke mai naɗewa: Wannan trike mai ɗawainiya da yawa ana iya niɗe shi cikin sauƙi kuma a adana shi lokacin da ba a amfani da shi don haka yana ba da mafita mai amfani ga waɗanda ke zaune a cikin ƙananan gidaje.

Kekunan uku na lantarki - Waɗannan suna iya zaga gari a ƙarƙashin wutar lantarki daga mota da baturi, ba tare da ƙoƙarin ɗan adam da ake buƙata ba.

Kekuna masu uku-uku na ɗaukar kaya: Anyi don jigilar kayayyaki kamar fakiti ko kayan aiki, ana yin gyare-gyaren kaya da babban kwando ko gado mai lebur a baya.

Komai abin da kuke buƙata a cikin keken keken ƙafa uku ko ingantacciyar nagartaccen yana tafiya daidai daidai da yin amfani da ingantaccen haɓakawa akan fedar da ya dace da abubuwan da kuke so, tabbas kuna yin haɗari sosai saboda wannan takura.

Me yasa Luoyang Shuaiying kekuna masu taya uku na siyarwa?

Rukunin samfur masu alaƙa

Ba samun abin da kuke nema?
Tuntuɓi masu ba da shawara don ƙarin samfuran samuwa.

Nemi Magana Yanzu

A tuntube mu

Tsako
Da fatan za a bar Mu da Sako