A tuntube mu

mota mai taya uku

Ina tsammanin motoci masu kafa uku suna da kyau sosai. Yi la'akari da lokacin da kuka zagaya wani babban birni zaune sama da ƙasa a mataki na biyu. Zagawa da gano filin ajiye motoci na iya zama da wahala. Amma mota mai ƙafafu uku tana ƙanƙanta, tana zazzage zirga-zirga kamar ɗan ƙaramin jarumi! Yawancinsu ƙanana ne da za su iya shiga wuraren ajiye motoci waɗanda ba za su ɗauki ababan hawa na yau da kullun ba. Hakika, duk wanda ya tuka su zai iya ajiyewa kan farashin iskar gas da kuma lokacin da aka kashe don neman wurin yin fakin.

Waɗannan motoci ne masu ban sha'awa masu dogon tarihi. Komawa a cikin 1800s mutanen asali sun kera keken kafa uku waɗanda ke aiki akan tururi. Idan muka zo da mota mai ƙarfi fa? Wannan kamar mahaukaci! Wadannan motocin sun samo asali kuma sun inganta tsawon shekaru. Yanzu, sun bambanta gaba ɗaya kuma suna samuwa a cikin kowane nau'in sifofi masu wasa.

Me yasa Motar Dabarar Uku ta Kasance Cikakkar Tukin Birni

Mafi kyawun motoci masu kafa uku a duniya wani kamfani ne mai suna Luoyang Shuaiying. Kuma suna nufin kawai don tabbatar da cewa motocin da suke kera ba kawai jin daɗin tuƙi bane har ma da yanayin muhalli. Su ne ƙaramin jarumi wanda ke taimakawa wajen kiyaye duniya tsabta da lafiya.

Irin wannan motar tana da amfani ga muhallinmu. Suna cin iskar gas kaɗan fiye da manyan motoci, kuma wasu na iya aiki da wutar lantarki. Wata hanya ce da mutane za su iya taimakawa wajen rage gurbatar yanayi ta hanyar samun mota mai kafa uku. Kuma wannan yana nufin tare duk muna yin namu namu don tsaftace iska da kuma kiyaye duniyarmu lafiya. Wannan ba abin mamaki ba ne?

Me yasa Luoyang Shuaiying mota mai taya uku?

Rukunin samfur masu alaƙa

Ba samun abin da kuke nema?
Tuntuɓi masu ba da shawara don ƙarin samfuran samuwa.

Nemi Magana Yanzu

A tuntube mu

Tsako
Da fatan za a bar Mu da Sako