A tuntube mu

kaya babur

Kuna tunanin zubar da kayanku ta hanyar keke? Nishaɗi, dama-Wato saboda mutane da yawa suna son kayan babur. Yin hawan babur na iya ba da ɗan daɗi, kuma yana iya zama da daɗi idan kun ɗauki kayanku tare da ku. Amma lokacin da kake son shirya shit ɗinka a kan babur, akwai wasu ilimin kimiyya da ke da hannu don samun abin da ya faru na lokacin kyauta. Anan akwai labarin da zai koya muku yadda ake ɗaukar kayanku cikin inganci akan babur da tafiya.

Bukatar jigilar kayan ku a kan babur galibi yana da alaƙa da matsaloli iri-iri. Don haka, ya kamata ku san wasu abubuwa masu mahimmanci waɗanda za su sauƙaƙa hawan ku da aminci. Packing-wannan shine abu mafi mahimmanci da farko. Ma'auni da Tsaro Kamar kowane nau'i na kaya lokacin jigilar babur, dole ne ku kiyaye babur ɗin ta hanyar ba kawai ya tsaya daidai ba amma kuma ya kasance lafiya. Ajiye babur ɗin da kyau yana taimaka maka ka rike babur ɗin yayin tuƙi. Tabbatar cewa kuna da hankali, kada ku yi lodin babur ɗin ku. Babur ɗin ku yana da matsakaicin iyakar nauyi kuma yin lodi zai sa babur ɗin yayi jinkirin tuƙi ko tsayawa. Don haka, ya kamata ku jera abin da za ku tattara kuma ku tsara shirin yadda ya kamata.

Jagora don jigilar kayan ku akan tayoyin biyu

Akwai ƴan dokoki na zinariya da za ku tuna kafin ku fara tattara babur ɗin ku. Mataki na 1:- Jigo Ka lissafa duk abubuwan da kake son ɗauka dasu. Domin ku iya ganinsa cikin sauƙi kuma ku tabbata kada ku manta da wani abu yayin tattara kaya Na biyu, kiɗa babur ɗinki mai nauyi a ƙasan sa kuma ya fi sauƙi a saman lokacin tattara kaya. Wannan yana taimakawa wajen kiyaye babur ɗin a daidaito da daidaito, yana sa hawan ku ya fi aminci. Abu na uku da ya kamata mu yi, shine tabbatar da cewa kayan aikinku ba zasu iya motsawa cikin jakar tanki ba. Idan ya cancanta, zaku iya ƙara igiyoyin bungee da madauri don kiyaye komai a wurin sosai.

Me yasa aka zaɓi kayan babur Luoyang Shuaiying?

Rukunin samfur masu alaƙa

Ba samun abin da kuke nema?
Tuntuɓi masu ba da shawara don ƙarin samfuran samuwa.

Nemi Magana Yanzu

A tuntube mu

Tsako
Da fatan za a bar Mu da Sako